MPO ਤੋਂ MPO OM3 MM ਫਾਈਬਰ ਆਪਟਿਕ ਪੈਚ ਕੋਰਡ

ਛੋਟਾ ਵਰਣਨ:

● ਉੱਚ ਸਟੀਕਸ਼ਨ ਸਿਰੇਮਿਕ ਫੇਰੂਲ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰਨਾ

● ਘੱਟ ਸੰਮਿਲਨ ਨੁਕਸਾਨ ਅਤੇ ਉੱਚ ਵਾਪਸੀ ਦਾ ਨੁਕਸਾਨ

● ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਸਥਿਰਤਾ ਅਤੇ ਉੱਚ ਦੁਹਰਾਓ

● 100% ਆਪਟਿਕ ਟੈਸਟ (ਸੰਮਿਲਨ ਦਾ ਨੁਕਸਾਨ ਅਤੇ ਵਾਪਸੀ ਦਾ ਨੁਕਸਾਨ)


  • ਮਾਡਲ:DW-MPO-MPO-M3
  • ਉਤਪਾਦ ਦਾ ਵੇਰਵਾ

    ਉਤਪਾਦ ਟੈਗ

    ਉਤਪਾਦ ਵੀਡੀਓ

    ia_23600000024
    ia_49200000033

    ਵਰਣਨ

    ਫਾਈਬਰ ਆਪਟਿਕ ਪੈਚਕਾਰਡਸ ਫਾਈਬਰ ਆਪਟਿਕ ਨੈੱਟਵਰਕ ਵਿੱਚ ਸਾਜ਼ੋ-ਸਾਮਾਨ ਅਤੇ ਭਾਗਾਂ ਨੂੰ ਜੋੜਨ ਵਾਲੇ ਹਿੱਸੇ ਹਨ।ਸਿੰਗਲ ਮੋਡ (9/125um) ਅਤੇ ਮਲਟੀਮੋਡ (50/125 ਜਾਂ 62.5/125) ਦੇ ਨਾਲ FC SV SC LC ST E2000N MTRJ MPO MTP ਆਦਿ ਸਮੇਤ ਵੱਖ-ਵੱਖ ਕਿਸਮਾਂ ਦੇ ਫਾਈਬਰ ਆਪਟਿਕ ਕਨੈਕਟਰ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ ਕਈ ਕਿਸਮਾਂ ਹਨ।ਕੇਬਲ ਜੈਕਟ ਸਮੱਗਰੀ ਪੀਵੀਸੀ, LSZH ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ;OFNR, OFNP ਆਦਿ ਵਿੱਚ ਸਿੰਪਲੈਕਸ, ਡੁਪਲੈਕਸ, ਮਲਟੀ ਫਾਈਬਰ, ਰਿਬਨ ਫੈਨ ਆਊਟ ਅਤੇ ਬੰਡਲ ਫਾਈਬਰ ਹਨ।

    ਨਿਰਧਾਰਨ SM ਸਟੈਂਡਰਡ MM ਸਟੈਂਡਰਡ
    ਐਮ.ਪੀ.ਓ ਆਮ ਅਧਿਕਤਮ ਆਮ ਅਧਿਕਤਮ
    ਸੰਮਿਲਨ ਦਾ ਨੁਕਸਾਨ 0.2 dB 0.7 dB 0.15 dB 0.50 dB
    ਵਾਪਸੀ ਦਾ ਨੁਕਸਾਨ 60 dB (8°ਪੋਲਿਸ਼) 25 dB (ਫਲੈਟ ਪੋਲਿਸ਼)
    ਟਿਕਾਊਤਾ <0.30dB ਬਦਲੋ 500 ਮਿਲਾਨ <0.20dB ਬਦਲੋ 1000 ਮਿਲਾਨ
    ਫੇਰੂਲ ਦੀ ਕਿਸਮ ਉਪਲਬਧ ਹੈ 4, 8, 12, 24 4, 8, 12, 24
    ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਤਾਪਮਾਨ -40 ਤੋਂ +75ºC
    ਸਟੋਰੇਜ ਦਾ ਤਾਪਮਾਨ -40 ਤੋਂ +85ºC
    ਵਾਇਰ ਮੈਪ ਸੰਰਚਨਾਵਾਂ
    ਸਿੱਧੀ ਟਾਈਪ ਏ ਵਾਇਰਿੰਗ ਕੁੱਲ ਫਲਿੱਪਡ ਟਾਈਪ ਬੀ ਵਾਇਰਿੰਗ ਪੇਅਰ ਫਲਿੱਪਡ ਟਾਈਪ C ਵਾਇਰਿੰਗ
    ਫਾਈਬਰ ਫਾਈਬਰ ਫਾਈਬਰ ਫਾਈਬਰ ਫਾਈਬਰ ਫਾਈਬਰ
    1 1 1 12 1 2
    2 2 2 11 2 1
    3 3 3 10 3 4
    4 4 4 9 4 3
    5 5 5 8 5 6
    6 6 6 7 6 5
    7 7 7 6 7 8
    8 8 8 5 8 7
    9 9 9 4 9 10
    10 10 10 3 10 9
    11 11 11 2 11 12
    12 12 12 1 12 11

    ਤਸਵੀਰਾਂ

    ia_59300000032
    ia_59300000033
    ia_59300000034
    ia_59300000035

    ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ

    ● ਦੂਰਸੰਚਾਰ ਨੈੱਟਵਰਕ

    ● ਫਾਈਬਰ ਬਰਾਡ ਬੈਂਡ ਨੈੱਟਵਰਕ

    ● CATV ਸਿਸਟਮ

    ● LAN ਅਤੇ WAN ਸਿਸਟਮ

    ● FTTP

    ia_51600000037

    ਉਤਪਾਦਨ ਅਤੇ ਟੈਸਟਿੰਗ

    ia_31900000041

  • ਪਿਛਲਾ:
  • ਅਗਲਾ:

  • ਆਪਣਾ ਸੁਨੇਹਾ ਇੱਥੇ ਲਿਖੋ ਅਤੇ ਸਾਨੂੰ ਭੇਜੋ